sfds |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Tp. TDM: Phường Hiệp Thành tổ chức Chương trình bán hàng lưu động, đưa hàng Việt đến tay người tiêu dùng
Để phát huy hơn nữa việc đẩy mạnh thực hiện cuộc vận động “Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam” ngày càng thiết thực và hiệu quả, chiều ngày 08/12, tại Công viên Đại đoàn kết khu phố 8, phường Hiệp Thành, Ủy ban MTTQ Việt Nam phường phối hợp với Siêu thị Go! Bình Dương tổ chức Chương trình bán hàng lưu động, đưa hàng Việt đến tay người tiêu dùng nhằm kích cầu tiêu dùng và vận động người dân ưu tiên sử dụng hàng Việt.
|
|