Tham dự buổi tặng quà có Ông Nguyễn Bạc Tấn – Chủ tịch UBND xã An Tây; Ông Nguyễn Văn Thuận – Chủ tịch Ủy ban MTTQ Việt Nam xã An Tây. Về phía đơn vị nhà tài trợ Ông Phạm Văn Phú – Phó Trưởng khoa khám bệnh bệnh viện Đa khoa Phương Chi; Ông Lưu Phùng Hưng - Phó phòng điều dưỡng bệnh viện Đa khoa Phương Chi đã đến tham dự.
Bệnh viện Phương Chi đã trao tặng 50 phần quà với tổng số tiền là 15.000.000 đồng cho 50 hộ khó khăn trên địa bàn xã, gồm gạo và nhu yếu phẩm. Đây là hoạt động an sinh xã hội có ý nghĩa thiết thực nhân văn sâu sắc nhằm chia sẻ những khó khăn, góp phần động viên, tạo động lực để hộ nghèo, người có hoàn cảnh khó khăn vươn lên trong cuộc sống.
MTTQ xã An Tây
Mặt trận tổ quốc Việt Nam tỉnh Bình Dương