Đến tham dự hội nghị có ông Lê Thanh Vũ – Phó chủ tịch UB.MTTQ Thành phố Thuận An, Ông Nguyễn Văn Được – Phó Bí thư Đảng uỷ xã An Sơn, Ông Hà Minh Tuấn – CT.UBND xã cùng với sự tham gia của 28 Ông, Bà là thành viên UB.MTTQ xã và Ban công tác mặt trận các ấp, các ngành, đoàn thể xã. Tại hội nghị có 07 người tham gia phát biểu ý kiến với 15 nội dung liên quan đến các nội dung như: đề nghị điều chỉnh lại tên kế hoạch; trông công tác tổ chức thực hiện cần bổ sung đơn vị chủ trì và đơn vị, cá nhân phối hợp thực hiện; kế hoạch cần nêu khái quát đặc điểm tình hình từng tuyến đường để có biện pháp thực hiện cụ thể trên từng tuyến; cần điều chỉnh phần căn cứ của kế hoạch; các mốc thời gian ra quân thực hiện cần điều chỉnh lại cho phù hợp…
Qua các ý kiến phản biện, đại diện lãnh đạo UBND xã đã trả lời và tiếp thu, chỉ đạo các ngành điều chỉnh kế hoạch theo các nội dung phản biện và nhanh chóng ban hành kế hoạch để triển khai thực hiện.
MTTQ xã An Sơn
Mặt trận tổ quốc Việt Nam tỉnh Bình Dương