Tham dự đoàn có ông Trần Quang Anh - TV ĐU - PCT UBND xã, ông Nguyễn Hoàng Việt - PCT UB MTTQ xã, ông Trần Quang Sĩ - ĐUV - Chủ tịch hội nông dân xã, cùng các đoàn thể. Tại buổi gặp mặt thăm hỏi đoàn đã trao 2 phần quà trị giá 1.000.000đ và tiền mặt 2.500.000đ, số tiền được Ủy ban MTTQ Việt Nam xã vận động cán bộ trong cơ quan để hỗ trợ kịp thời cho ông Tiên.
Ông Tiên cư ngụ tại ấp 4, xã Trừ Văn Thố, huyện Bàu Bàng, ông hành nghề buôn bán ốc tại chợ mới ấp 4. Nhà ông Tiên bị thiệt hại do đám cháy lan từ cơ sở phế liệu lúc đó ông Tiên đang bán Ốc ngoài chợ. Hiện toàn bộ vật dụng và tài sản trong nhà đã bị thiêu rụi.
MTTQ xã Trừ Văn Thố
Mặt trận tổ quốc Việt Nam tỉnh Bình Dương