Đoàn đã đến Thăm và tặng quà gia đình các đồng chí Lê Hữu Thinh; đồng chí Chu Văn Đông; đồng chí Nguyễn Văn Thái; đồng chí Trần Văn Hiệp, đồng chí Nguyễn Ánh Linh và đồng chí Phạm Thị Bích Diên – Nguyên Chủ tịch Ủy ban MTTQ Việt Nam xã.
Tại những nơi đến thăm, thay mặt Ban Thường trực Ủy ban MTTQ Việt Nam xã, bà Lê Thị Kim Anh – Chủ tịch Ủy ban MTTQ Việt Nam xã đã ân cần thăm hỏi sức khỏe các đồng chí; ghi nhận sự đóng góp to lớn của các vị trong sự nghiệp xây dựng và phát triển của xã nhà, làm nòng cốt trong công tác tuyên truyền, vận động nhân dân tham gia thực hiện tốt các chủ trương, đường lối của Đảng, chính sách, pháp luật của nhà nước, các phong trào thi đua yêu nước tại địa phương.
MTTQ xã Tân Lập
Mặt trận tổ quốc Việt Nam tỉnh Bình Dương