Phục vụ đoàn phản biện có ông Nguyễn Ngọc Tâm – Chủ tịch UBND xã, bà Nguyễn Thị Cẩm Vân – PCT UBND xã cùng thành viên Ban quản lý nông thôn mới và sự tham gia của 16 thành viên tổ phản biện theo quyết định số 50/QĐ - MTTQ-BTT, tại hội nghị phản biện có 10 ý kiến phản biện liên quan đến các chỉ tiêu, giải pháp thực hiện xây dựng nông thôn mới trong năm 2024, các ý kiến phản biện đã được Chủ tịch UBND xã - Trưởng ban Quản lý NTM giải trình và tiếp thu các ý kiến phù hợp để điều chỉnh lại kế hoạch triển khai tổ chức hiện hiệu quả trong thời gian tới.
MTTQ xã Đất Cuốc
Mặt trận tổ quốc Việt Nam tỉnh Bình Dương